Nidhamu msingi wa maendeleo - Dizo Click

Dizo Click

Hot

Post Top Ad

Thursday, 17 August 2017

Nidhamu msingi wa maendeleo

                         
 Victor Denis
Dar es Salaam
RAIS  wa serikali ya wanafunzi katika chuo cha uandishi wa habari Dar es  Salaam  (DASJOSO) Lunyamadzo Mlyuka   amewataka wanafunzi kutumia muda wao kuwa na nidhamu katika matumizi ya muda kwani mafanikio ndipo yalikofichwa.

   Akizungumza na wanafunzi hao  chuoni hapo alisema kuwa kutumia muda kwa ufasaha kunaweza kumfaya mwanafunzi akawa na uwezo mkubwa kwani wote waliofanikiwa walikuwa makini kwenye matumizi ya muda.

Rais wa Serikali ya Wanafunzi Chuo cha uandishi wa habari Dar es Salaam (DASJOSO)
“Mafanikio yanabebwa na nidhamu hasa kwa kuweza kujali muda pamoja na kujituma kwa juhudi isiyo ya kawaida hali itakayofanya kuwa tofauti katika shughuli zinaweza kuleta mabadiliko chanya kwa kila mwanafunzi”alisema.

Aidha aliwataka wanafunzi kuongeza juhudi na kutumia nguvu iliyojificha ili kukamilisha katika kujifunza kwa kuhakikisha kuwa wabunifu katika tasnia ya uandishi kwa ni kuna ulazima wa kutambua  wanakamilisha malengo.

     "Kuna haja  kufuata sheria na taratibu  ikiwa ni pamoja na  kulipa ada  kwa wakati ili  kuingia kwani hakuna mwanafunzi anayeweza kufundishwa iwapo hajakamilisha ada hivyo tuna wajibu wa kutiza hilo bila shurti”alisema..

Japhary Lesso ambaye ni mwanafunzi wa ngazi ya cheti alisema kuwa ugumu upo kwa upande wa ratiba kupuuzwa kwani wamekuwa wakishindwa kuendelea na masomo hali ambayo inawaumiza kwa muda mrefu.


No comments:

Post a Comment

Post Top Ad